Search
Dây nhảy, patch Cord cáp quang Singlemode 5m duplex SC - SC hàng chính hãng

Dây nhảy, patch Cord cáp quang Singlemode 5m duplex SC - SC hàng chính hãng

Giá bán: Liên hệ
Xuất xứ/nguồn hàng: VN
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng:
Dây nhảy, patch Cord cáp quang Singlemode 5m duplex SC - SC hàng chính hãng 1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
Đặt hàng
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Nếu bạn ngại đặt hàng!
Hãy gọi điện. Chúng tôi sẽ giúp bạn.
Tel: 0243.775.4276Hotline: 0914.583.779
Thông tin sản phẩm

 - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm Dây nhảy, patch Cord cáp quang Singlemode 5m duplex SC - SC hàng chính hãng

1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Dây nhảy, patch Cord cáp quang Singlemode 5m duplex SC - SC hàng chính hãng

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
0914.583.779 Zalo 0936.059.1950936.405.374 0975.999.816
Bán hàng trực tuyến 0243.775.4276 0914.583.779
Liên kết website